Shugaban buga Epson baya fitar da matsala ta tawada da tsaftacewa

1. Ba ya fitar da tawada
Matakan magance matsalar kamar haka:
⑴.Bincika ko rashin tawada a cikin harsashin tawada, kuma kar a ƙara murfin harsashin tawada
⑵.Bincika ko manne bututun tawada a buɗe yake
⑶.Bincika ko an shigar da buhunan tawada
daidai
⑷.Bincika ko kan bugu yana daidaita da maƙallan tawada
⑸.Bincika ko famfon tawada na sharar yana aiki da kyau
Idan babu matsaloli, yana iya zama an katange tashar kai ta buga, da buga
kai yana buƙatar tsaftace cikin lokaci

2.Print kai tsaftacewa
⑴.Yi amfani da aikin tsaftace kai da aikin ɗaukar tawada a cikin software mai sarrafawa don atomatik
tsaftacewa.
Bayan kowane tsaftacewa da nauyin tawada, kuna buƙatar buga matsayi na kai don duba tsaftacewa
tasiri.Wannan aiki har sai yanayin bututun ƙarfe ya yi kyau.
⑵.Idan tasirin tsaftace kai da ɗora tawada ba su da kyau, yi tsabtace famfo tawada.
Lokacin da karusar ta kasance a farkon wuri, yi amfani da sirinji da bututu don haɗawa da sharar gida
bututun tawada don cire kusan 5ml na tawada da ƙarfi (lura cewa yayin aiwatar da aikin tawada, yi
kar a ƙyale silinda na ciki na sirinji ya sake dawowa, wanda zai haifar da haɗuwar launi a cikin
kai.) Idan tawada tari iyakoki ba tam shãfe haske a lokacin da tawada yin famfo tsari, za ka iya
a hankali motsa karusar don tabbatar da hatimi mai kyau tsakanin kai da iyakoki.Bayan tawada
an zana, yi amfani da tsaftace kai da aikin ɗaukar tawada kuma.
⑶.Yin allura da yin famfo tsaftacewa: cire karusar, sanya masana'anta mara saƙa a ƙarƙashin
kan, matse bututun tawada kusa, cire jakar tawada, sannan a haɗa sirinji tare da tsaftacewa.
ruwa zuwa tashar tawada na kai ta bututu, da tura sirinji tare da matsi mai kyau,
har sai da kai ya fesa cikakken siraren layi a tsaye.
⑷.Buga tsaftacewa: Yi amfani da "ruwan tsaftacewa" don maye gurbin tawada wanda ya toshe tashar, buga
toshe launi mai tsabta na wannan launi, kuma maye gurbin ainihin tawada lokacin da aka share toshe tashar.

clean
Before

Kafin

After

Bayan


Lokacin aikawa: Nuwamba-05-2021